BBC navigation

Jaji Joseph Warioba amkumbuka Mandela

Imebadilishwa: 8 Disemba, 2013 - Saa 11:19 GMT

Media Player

Nchini Tanzania Waziri Mkuu Mstaafu Jaji Joseph Sinde Warioba ni miongoni mwa watu waliomfahamu Nelson Mandela kwa karibu

Sikilizamp3

Unahitaji toleo sahihi la Flash Player kucheza sauti/video

Cheza katika media player

Watu waliomfahamu Mzee Nelson Madiba Mandela wameendelea kumuelezea namna walivyomfahamu enzi za uhai wake.

Nchini Tanzania Waziri Mkuu Mstaafu Jaji Joseph Sinde Warioba ni miongoni mwa watu waliomfahamu Nelson Mandela kwa karibu kutokana na kufanyakazi pamoja ukiwemo wakati wa kushughulikia mgogoro wa Burundi.

kwenye mahojiano na Mwandishi wa BBC mjini Dar es Salaam, Leonard Mubali,Jaji Warioba anaanza kuuelezea alivyopokea msiba huo na kisha kumuelezea Mandela ni nani

BBC © 2014 Ilani: BBC haihusiki na yaliyoandikwa na tovuti za nje ya BBC.

Ukurasa huu unaonekana vyema kwa kivinjari cha kisasa kikiwa na laha mtindo (CSS).Wakati unaweza kuona yaliyomo katika ukurasa huu kwa kivinjari ulichonacho, hautaweza kufaidi kuona kila kitu vizuri. Tafadhali zingatia uwezekano wa kuboresha progaramu ya kivinjari au kuwezesha laha mtindo (CSS) endapo unaweza kufanya hivyo.