BBC navigation

'Nitajiuzulu nikishindwa' Mugabe

Imebadilishwa: 31 Julai, 2013 - Saa 14:48 GMT

Media Player

Rais Robert Mugabe wa Zimbabwe amesema ataachia ngazi iwapo atashindwa kwenye uchaguzi siku ya Jumatano.

Tazamamp4

Unahitaji toleo sahihi la Flash Player kucheza sauti/video

Cheza katika media player

Rais Robert Mugabe wa Zimbabwe amesema ataachia ngazi iwapo atashindwa kwenye uchaguzi siku ya Jumatano.

Bwana Mugabe ambaye amekuwepo madarakani tangu miaka ya themanini, ana matumaini ya kumshinda mpinzani wake mkuu, Morgan Tsvangirai wa MDC.

Chama cha Bwana Mugabe, Zanu-PF, kimeshutumiwa kwa kuvuruga orodha ya wapiga kura ambayo itasababisha kutia hila uchaguzi.

Hassan Mhelela yuko katika mji mkuu wa Zimbabwe Harare.

BBC © 2014 Ilani: BBC haihusiki na yaliyoandikwa na tovuti za nje ya BBC.

Ukurasa huu unaonekana vyema kwa kivinjari cha kisasa kikiwa na laha mtindo (CSS).Wakati unaweza kuona yaliyomo katika ukurasa huu kwa kivinjari ulichonacho, hautaweza kufaidi kuona kila kitu vizuri. Tafadhali zingatia uwezekano wa kuboresha progaramu ya kivinjari au kuwezesha laha mtindo (CSS) endapo unaweza kufanya hivyo.