Huwezi kusikiliza tena

'Nitajiuzulu nikishindwa' Mugabe

31 Julai 2013 Imebadilishwa mwisho saa 15:12 GMT

Rais Robert Mugabe wa Zimbabwe amesema ataachia ngazi iwapo atashindwa kwenye uchaguzi siku ya Jumatano.

Bwana Mugabe ambaye amekuwepo madarakani tangu miaka ya themanini, ana matumaini ya kumshinda mpinzani wake mkuu, Morgan Tsvangirai wa MDC. Chama cha Bwana Mugabe, Zanu-PF, kimeshutumiwa kwa kuvurga orodha ya wapiga kura ambayo itasababisha kuutia hila uchaguzi.

Hassan Mhelela yuko katika mji mkuu wa Zimbabwe Harare.