Mzozo wa ziwa Malawi watokota

Imebadilishwa: 5 Oktoba, 2012 - Saa 09:10 GMT

Media Player

Mazungumzo kati ya nchi hizo mbili yalikwama mwezi agosti .

Tazamamp4

Unahitaji toleo sahihi la Flash Player kucheza sauti/video

Cheza katika media player

Mzozo kuhusu ziwa Malawi umefikia daraja lengine sasa, kwa mujibu wa Rais Joyce Banda wa Malawi kuanzia sasa hakuna tena mazungumzo kuhusu masuala ya mpaka na Tanzania kwa kile alichokitaja bughudha kutoka upande wa Tanzania kwa wavuvi wa Malawi.

Mazungumzo kati ya nchi hizo mbili yalikwama mwezi agosti .

Hassan Mhelela ametuandalia taarifa ifuatayo .

BBC © 2014 Ilani: BBC haihusiki na yaliyoandikwa na tovuti za nje ya BBC.

Ukurasa huu unaonekana vyema kwa kivinjari cha kisasa kikiwa na laha mtindo (CSS).Wakati unaweza kuona yaliyomo katika ukurasa huu kwa kivinjari ulichonacho, hautaweza kufaidi kuona kila kitu vizuri. Tafadhali zingatia uwezekano wa kuboresha progaramu ya kivinjari au kuwezesha laha mtindo (CSS) endapo unaweza kufanya hivyo.