BBC navigation

Mgomo wa madaktari nchini Kenya

Imebadilishwa: 13 Septemba, 2012 - Saa 07:42 GMT

Media Player

Wanadai kupuuzwa na serikali

Sikilizamp3

Unahitaji toleo sahihi la Flash Player kucheza sauti/video

Cheza katika media player


Madaktari nchini Kenya leo wanaanza mgomo wao kushinikiza nyongeza ya mishahara huku sekta ya afya ikiwa katika tisho la kuathirika.

Madaktari hao watajiunga na Walimu na wahadhiri wa vyuo vikuu ambao wamekuwa wakiendelea na migomo kwa wiki ya pili sasa.

Madaktari hao kutoka hospitali za umma wanasema kuwa serikali imepuuza onyo lao la kugoma ikiwa haitatimiza matakwa yao.

Madaktari hao wanasema kuwa serikali iliwahadaa baada ya kukataa kutekeleza makubaliano waliyoafikia mwezi Disemba mwaka jana ya kutimiza matakwa yao ya mishahara bora na mazingira mazuri ya kazi na mafunzo ya kitaaluma.

Mariam Dodo Abdallah amezungumza na Daktari Victor Ng'ani, ambaye ni mwenyekiti wa Chama cha Madaktari hao wanaogoma, na kwanza kumuuliza kilio chao hasa ni kipi ?

BBC © 2014 Ilani: BBC haihusiki na yaliyoandikwa na tovuti za nje ya BBC.

Ukurasa huu unaonekana vyema kwa kivinjari cha kisasa kikiwa na laha mtindo (CSS).Wakati unaweza kuona yaliyomo katika ukurasa huu kwa kivinjari ulichonacho, hautaweza kufaidi kuona kila kitu vizuri. Tafadhali zingatia uwezekano wa kuboresha progaramu ya kivinjari au kuwezesha laha mtindo (CSS) endapo unaweza kufanya hivyo.