Kamanda wa Afghanistan auliwa harusini

Imebadilishwa: 14 Julai, 2012 - Saa 10:08 GMT

Mwanasiasa mmoja maarufu nchini Afghanistan ameuliwa na mtu aliyejitolea mhanga, kwenye harusi ya mtoto wake wa kike.

Ahmed Khan Samangani

Watu zaidi ya ishirini waliuwawa kwenye mripuko wa bomu na wengine wengi kujeruhiwa.

Mwanasiasa huyo, Ahmad Khan Samangani, alikuwa akiamkia wageni kwenye harusi, pale mtu aliyekuwa na bomu alipomkumbatia, na kuripua bomu.

Bwana Samangani kutoka kabila la WaUzbek, aliwahi kuwa kamanda wa wapiganaji.

Baadae akachaguliwa kuwa mbunge, lakini aliendelea kuongoza kundi kubwa la askari waliokuwa na silaha.

Msemaji wa Taliban, alikanusha kuwa wao walihusika na shambulio hilo.

Taarifa zinazohusiana

BBC © 2014 Ilani: BBC haihusiki na yaliyoandikwa na tovuti za nje ya BBC.

Ukurasa huu unaonekana vyema kwa kivinjari cha kisasa kikiwa na laha mtindo (CSS).Wakati unaweza kuona yaliyomo katika ukurasa huu kwa kivinjari ulichonacho, hautaweza kufaidi kuona kila kitu vizuri. Tafadhali zingatia uwezekano wa kuboresha progaramu ya kivinjari au kuwezesha laha mtindo (CSS) endapo unaweza kufanya hivyo.