Wasudan wazozana tena

Imebadilishwa: 14 Aprili, 2012 - Saa 15:36 GMT

Mzozo wa mpakani baina ya Sudan Kusini na Kaskazini unazidi.

Msemaji wa jeshi la Sudan Kusini, Philip Aguer

Wakuu wa Sudan Kusini wamelishutumu jeshi la wanahewa la kaskazini kuwa limerusha mabomu kwenye soko, na kuuwa kama watu watano.

Shambulio hilo limetokea karibu na mji wa kusini wa Bentiu.

Hapo awali Sudan Kusini ilisema ilihimili shambulio la jeshi la Sudan Kaskazini, karibu na eneo la mafuta la Heglig, ambalo lilitekwa na wanajeshi wa Sudan Kusini Jumaane.

Serikali ya Khartoum haikusema kitu.

Mwandishi wa BBC anasema ugomvi ulioanza kama mzozo wa mpakani, umepelekea nchi hizo mbili kukaribia vita kamili.

Taarifa zinazohusiana

BBC © 2014 Ilani: BBC haihusiki na yaliyoandikwa na tovuti za nje ya BBC.

Ukurasa huu unaonekana vyema kwa kivinjari cha kisasa kikiwa na laha mtindo (CSS).Wakati unaweza kuona yaliyomo katika ukurasa huu kwa kivinjari ulichonacho, hautaweza kufaidi kuona kila kitu vizuri. Tafadhali zingatia uwezekano wa kuboresha progaramu ya kivinjari au kuwezesha laha mtindo (CSS) endapo unaweza kufanya hivyo.