BBC HomeExplore the BBC
Nid yw'r dudalen hon wedi ei diweddaru ers tipynFe'i gadawyd yma er gwybodaeth.Rhagor o wybodaeth

IAU
31ain Gorffennaf 2014
Hygyrchedd
Geiriau Yn Unig
Snwcer

BBC Homepage
BBC Cymru

»

Chwaraeon

Pêl-droed
Abertawe
Caerdydd
Casnewydd
Wrecsam
Uwchgynghrair Cymru
Pêl-droed Cyffredinol
Rhyngwladol

Rygbi
Rhyngwladol
Rhanbarthol

Athletau
Beicio
Bocsio
Criced
Cyffredinol
Golff
Moduro
Olympaidd
Rasio Ceffylau
Rygbi XIII
Snwcer
Tenis

Canlyniadau

BBC Vocab
OFF / I FFWRDD
» Turn ON
Troi YMLAEN
» What is VOCAB? Beth yw GEIRFA?
 

Ymateb

Cymorth

Wedi mwynhau'r ddalen hon?
Anfonwch hyn at gyfaill!

 
Diweddarwyd: 02 Chwefror 2010
Pencampwriaeth Agored Snwcer Cymru 2010

Rownd Derfynol
John Higgins (Yr Alban) 9-4 Ali Carter (Lloegr)

Rownd Gyn Derfynol
Ali Carter (Lloegr) 6-3 Stephen Maguire (Yr Alban)
Ronnie O'Sullivan (Lloegr) 4-6 John Higgins (Yr Alban)

Rownd yr Wyth Olaf
Ali Carter (Lloegr) 5-2 Ryan Day (Cymru)
Mark Williams (Cymru) 1-5 Stephen Maguire (Yr Alban)
Ronnie O'Sullivan (Lloegr) 5-2 Mark Allen (Gogledd Iwerddon)
Mark Selby (Lloegr) 2-5 John Higgins (Yr Alban)

Yr Ail Rownd
Ali Carter (Lloegr) 5-2 Neil Robertson (Awstralia)
Stephen Hendry (Yr Alban) 3-5 Ryan Day (Cymru)
Andrew Higginson (Lloegr) 0-5 Mark Williams (Cymru)
Mark Selby (Lloegr) 5-3 Mark King (Lloegr)
Graeme Dott (Yr Alban) 1-5 John Higgins (Yr Alban)
Barry Hawkins (Lloegr) 1-5 Stephen Maguire (Yr Alban)
Ronnie O'Sullivan (Lloegr) 5-0 Jamie Cope (Lloegr)
Mark Allen (Gogledd Iwerddon) 5-2 Matthew Stevens (Cymru)

Y Rownd Gyntaf
Ali Carter (Lloegr) 5-1 Mark Davis (Lloegr)
Neil Robertson (Awstralia) 5-2 Liu Song (Tsiena)
Stephen Hendry (Yr Alban) 5-1 Dave Harold (Lloegr)
Ryan Day (Cymru) 5-4 Tony Drago (Malta)
Marco Fu (Hong Kong) 2-5 Andrew Higginson (Lloegr)
Mark Williams (Cymru) 5-2 Feargal O'Brien (Iwerddon)
Peter Ebdon (Lloegr) 0-5 Barry Hawkins (Lloegr)
Stephen Maguire (Yr Alban) 5-4 Dominic Dale (Cymru)
Ronnie O'Sullivan (Lloegr) 5-1 Stuart Bingham (Lloegr)
Ding Junhui (Tsiena) 3-5 Jamie Cope (Lloegr)
Mark Allen (Gogledd Iwerddon) 5-2 Tom Ford (Lloegr)
Shaun Murphy (Lloegr) 4-5 Matthew Stevens (Cymru)
Mark Selby (Lloegr) 5-2 J Trump (Lloegr)
Mark King (Lloegr) 5-1 Marcus Campbell (Yr Alban)
Joe Perry (Lloegr) 3-5 Graeme Dott (Yr Alban)
John Higgins (Yr Alban) 5-2 Michael Judge (Iwerddon)

Rownd Rhagbrofol
Matthew Stevens (Cymru) 5-4 Barry Pinches (Lloegr)


chwaraeon



About the BBC | Help | Terms of Use | Privacy & Cookies Policy